Thông số kỹ thuật máy khoan đục bê tông Ingco RGH9028-2
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | RGH9028-2 |
| Thương hiệu | Ingco – Trung Quốc |
| Công suất | 800W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 0 – 4.000 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 0 – 1.100 vòng/ phút |
| Lực đập | 2.5J |
| Đầu khoan | SDS Plus |
| Khả năng khoan tối đa | Bê tông 26mm, sắt 13mm, gỗ 30mm |
| Trọng lượng | 3 kg |
| Phụ kiện | 3 mũi khoan và 2 mũi đục |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |






